ร่วมแสดงความยินดีกับคุณครูที่เข้ารับตำแหน่งศึกษานิเทศก์ สพม.เพชรบูรณ์
วันอังคารที่ 30 เมษายน 2567 เวลา 13.00 น นางบุศราภรณ์ คำแก้ว ผู้อำนวยการโรงเรียนหล่มเก่าพิทยาคม พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณะครูและบุคลากรทางการศึกษาร่วมแสดงความยินดีกับ นายเอนก บุญสวน และนางสาวจิตราภรณ์ ชัยเฉลิมศักดิ์ ในโอกาสดำรงตำแหน่งศึกษานิเทศก์ ณ หอประชุมพระราชปริยัติบัณฑิต สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเพชรบูรณ์
![](https://2022.lkp.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/22-1024x576.png)
![](https://2022.lkp.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/23-1024x576.png)