โรงเรียนหล่มเก่าพิทยาคมขอแสดงความยินดีกับนักเรียนคนเก่งมีสิทธิ์เข้าศึกษาต่อหลักสูตรแพทยศาสตรบัณฑิต
ขอแสดงความยินดีกับนางสาวกัญญาภัค จิตเกษม และนางสาววารุณี ศรีอภัย นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 ห้อง 1 ที่สามารถผ่านการคัดเลือกและมีสิทธิ์เข้าศึกษาต่อหลักสูตรแพทยศาสตรบัณฑิต โครงการผลิตแพทย์เพื่อชาวชนบท กลุ่มลดความเหลื่อมล้ำ มหาวิทยาลัยนเรศวร
![](https://2022.lkp.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/439967145_927115236086975_5462486262660867881_n-1024x576.jpg)